AMBQ
Ambiq Micro, Inc. · Technology · Semiconductors
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 307.84K | Mới | $9.21M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 291.88K | Mới | $8.73M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×5 |
| 3 | Goldman Sachs Group ✦ | 121.40K | n/a | $3.63M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 98.03K | Mới | $2.93M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 72.30K | Mới | $2.16M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Citadel Advisors ✦ | 60.00K | Mới | $1.80M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 15.17K | Mới | $453,856 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Morgan Stanley ✦ | 8.71K | n/a | $260,634 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 9 | Two Sigma Investments ✦ | 7.47K | Mới | $223,383 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | JPMorgan Chase ✦ | 3.75K | n/a | $112,320 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | Fidelity (FMR) ✦ | 111 | Mới | $3,321 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| The Vanguard Group | $9.21M | 0.0% |
| BlackRock | $8.73M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $2.93M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $2.16M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $1.80M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $453,856 | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $223,383 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $3,321 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 96 người nắm giữ, 10.92M cổ phần, $247.14M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 5.51K cp · $365,625
Officer · 100 cp · $6,951
Officer · 800 cp · $54,461
Officer · 1.80K cp · $120,913
Officer, Director · 862 cp · $61,943
Officer, Director · 8.59K cp · $598,994
Officer, Director · 7.11K cp · $491,567
Officer, Director · 452 cp · $32,480
Officer, Director · 4.50K cp · $313,975
Officer, Director · 3.73K cp · $257,636
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận