AIVC
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | LPL Financial LLC | 65.58K | +289.4% | $7.57M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 2 | Jane Street Group, Llc | 58.05K | +150.9% | $6.70M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Susquehanna International Group, Llp | 38.69K | Mới | $4.46M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Susquehanna International Group, Llp | 38.69K | Mới | $4.46M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Raymond James Financial Inc | 11.01K | Mới | $1.27M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Raymond James Financial Inc | 11.01K | Mới | $1.27M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Envestnet Asset Management Inc | 10.51K | Mới | $1.21M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Osaic Holdings, Inc. | 3.60K | +86.1% | $415,805 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Hrt Financial Lp | 3.31K | Mới | $381,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Morgan Stanley ✦ | 1.59K | 0.0% | $182,977 | 0.0% | Held | 4 | SEC ↗ |
| 11 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 1.13K | 0.0% | $130,368 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 12 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 1.13K | 0.0% | $130,368 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 13 | UBS Group AG | 531 | Mới | $61,261 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Susquehanna International… | $4.46M | 0.0% |
| Susquehanna International… | $4.46M | 0.0% |
| Raymond James Financial Inc | $1.27M | 0.0% |
| Raymond James Financial Inc | $1.27M | 0.0% |
| Envestnet Asset Management Inc | $1.21M | 0.0% |
| Hrt Financial Lp | $381,000 | 0.0% |
| UBS Group AG | $61,261 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 13 người nắm giữ, 113.22K cổ phần, $3.54M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.