ADAC
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Adage Capital Partners ✦ | 1.25M | Mới | $12.46M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Healthcare Of Ontario Pension Plan… | 660.00K | n/a | $6.59M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Bnp Paribas Financial Markets | 536.00K | n/a | $5.35M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 4 | LMR Partners LLP | 500.00K | n/a | $4.99M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Millennium Management ✦ | 450.00K | Mới | $4.49M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Two Sigma Investments ✦ | 362.50K | Mới | $3.61M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 350.00K | Mới | $3.50M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Peak6 Llc | 206.66K | n/a | $2.06M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | JPMorgan Chase ✦ | 175.32K | Mới | $1.75M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Marshall Wace ✦ | 100.00K | Mới | $999,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | Royal Bank Of Canada | 50.10K | n/a | $499,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Toronto Dominion Bank | 50.00K | n/a | $498,500 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 13 | State Of Wisconsin Investment Board | 50.00K | n/a | $498,500 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Jane Street Group, Llc | 28.45K | n/a | $283,686 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Susquehanna International Group, Llp | 25.00K | n/a | $249,750 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | UBS Group AG | 2.01K | n/a | $20,010 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Adage Capital Partners | $12.46M | 0.0% |
| Millennium Management | $4.49M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $3.61M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $3.50M | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $1.75M | 0.0% |
| Marshall Wace | $999,000 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 26 người nắm giữ, 4.67M cổ phần, $44.62M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.