ACVF
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +7.1% ·
dòng cổ phần -0.7% ·
vị thế mới ròng +6.7%
— công thức
Phân tán sở hữu — nhiều cổ đông hơn, tỷ lệ nắm giữ tổng hợp nhỏ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | LPL Financial LLC | 146.46K | -12.4% | $7.99M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 2 | Commonwealth Equity Services, Llc | 41.69K | +4.3% | $2.27M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Mml Investors Services, Llc | 29.65K | -2.5% | $1.62M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Morgan Stanley ✦ | 28.63K | 0.0% | $1.56M | 0.0% | Held | 4 | SEC ↗ |
| 5 | Envestnet Asset Management Inc | 27.23K | -3.5% | $1.48M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 6 | JPMorgan Chase ✦ | 15.45K | +889.0% | $835,728 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 7 | JPMorgan Chase ✦ | 15.45K | +889.0% | $835,728 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 8 | Osaic Holdings, Inc. | 13.08K | +11.4% | $713,537 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Osaic Holdings, Inc. | 13.08K | +11.4% | $713,537 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 10 | Creative Planning | 12.33K | 0.0% | $672,402 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 11 | Raymond James Financial Inc | 12.32K | 0.0% | $671,941 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 12 | Raymond James Financial Inc | 12.32K | 0.0% | $671,941 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 13 | Cetera Investment Advisers | 12.17K | -3.9% | $663,805 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 14 | Susquehanna International Group, Llp | 4.80K | Mới | $261,632 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Bank Of Montreal /Can/ | 2.09K | 0.0% | $113,966 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 16 | Royal Bank Of Canada | 867 | 0.0% | $47,000 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 17 | UBS Group AG | 730 | -50.0% | $39,806 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 18 | Wells Fargo & Company/Mn | 1 | -99.7% | $27 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Susquehanna International… | $261,632 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 54 người nắm giữ, 738.42K cổ phần, $34.16M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.