AAPL
Apple Inc. · Technology · Consumer Electronics
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +3.4% ·
dòng cổ phần -0.7% ·
vị thế mới ròng +3.3%
· công thức
Phân mảnh quyền sở hữu: nhiều người nắm giữ hơn, cổ phần tổng hợp nhỏ hơn.
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 195 | +2 | 7.85B | $2.27T | +6 | −5 |
| Q1 2026 | 197 | +3 | 7.74B | $1.96T | +5 | −3 |
| Q4 2025 | 193 | -1 | 8.40B | $2.28T | +1 | −1 |
| Q3 2025 | 32 | 0 | 5.30B | $1.35T | n/a | −1 |
| Q2 2025 | 30 | +1 | 4.74B | $971.33B | +1 | n/a |
| Q1 2025 | 26 | -1 | 1.90B | $420.94B | n/a | −1 |
| Q4 2024 | 27 | -2 | 1.91B | $477.27B | n/a | −2 |
| Q3 2024 | 28 | -3 | 1.33B | $310.60B | +1 | −4 |
| Q2 2024 | 31 | n/a | 1.43B | $300.46B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 1.42B | n/a | $290.51B | 4.7% | n/c | 1 | SEC ↗ ×7 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.15B | n/a | $235.71B | 4.5% | n/c | 1 | SEC ↗ ×24 |
| 3 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 601.25M | +0.9% | $123.36B | 4.6% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 354.75M | +1.4% | $72.51B | 5.1% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Fidelity (FMR) ✦ | 306.76M | n/a | $62.94B | 3.6% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 6 | Berkshire Hathaway ✦ | 280.00M | -6.7% | $57.45B | 22.3% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×12 |
| 7 | T. Rowe Price ✦ | 202.72M | -5.6% | $41.59B | 4.7% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 189.80M | +4.4% | $38.94B | 4.9% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 9 | Wellington Management ✦ | 76.45M | -7.3% | $15.69B | 2.9% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×9 |
| 10 | Fisher Asset Management ✦ | 53.56M | +0.5% | $10.99B | 4.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 11 | Arrowstreet Capital ✦ | 25.24M | -8.2% | $5.18B | 3.7% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 12 | Capital World Investors ✦ | 21.56M | -46.1% | $4.42B | 0.6% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 13 | Adage Capital Partners ✦ | 13.41M | -1.5% | $2.75B | 4.6% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 14 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 11.62M | +104.3% | $2.38B | 2.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×3 |
| 15 | Marshall Wace ✦ | 9.99M | -14.4% | $2.05B | 2.5% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×3 |
| 16 | AQR Capital Management ✦ | 10.20M | -0.5% | $2.05B | 1.7% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×9 |
| 17 | Citadel Advisors ✦ | 2.36M | +10716.0% | $484.87M | 0.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 18 | Renaissance Technologies ✦ | 2.29M | +52145.5% | $469.08M | 0.6% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 19 | PRIMECAP Management ✦ | 2.09M | -5.8% | $428.74M | 0.3% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 20 | Millennium Management ✦ | 2.00M | +5.9% | $410.74M | 0.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 21 | Two Sigma Investments ✦ | 1.40M | +34.2% | $288.16M | 0.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 22 | Markel Group ✦ | 1.23M | 0.0% | $251.80M | 2.1% | Held | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 23 | Gotham Asset Management ✦ | 890.23K | +12.0% | $182.65M | 1.1% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 24 | Baillie Gifford ✦ | 721.73K | -8.1% | $148.08M | 0.1% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×4 |
| 25 | Bridgewater Associates ✦ | 356.81K | -62.1% | $73.21M | 0.3% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 26 | Harris Associates (Oakmark) ✦ | 130.82K | +1.8% | $26.84M | 0.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 27 | GAMCO Investors ✦ | 119.22K | +9.0% | $24.46M | 0.2% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 28 | Himalaya Capital ✦ | 110.60K | 0.0% | $22.69M | 0.8% | Held | 5 | SEC ↗ |
| 29 | Dodge & Cox ✦ | 30.24K | +11.4% | $6.21M | 0.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 30 | Soros Fund Management ✦ | 21.13K | Mới | $4.34M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Soros Fund Management | $4.34M | 0.1% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 6,005 người nắm giữ, 9.12B cổ phần, $2.20T đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 2.40K cp · $827,655
Officer · 2.40K cp · $796,492
Officer, Director · 5.35K cp · $1.78M
Officer, Director · 3.56K cp · $1.18M
Officer, Director · 12.75K cp · $4.25M
Officer, Director · 3.75K cp · $1.25M
Officer · 40.76K cp · $13.59M
Officer · 5.62K cp · $1.88M
Officer, Director · 23.14K cp · $7.67M
Officer, Director · 39.49K cp · $13.12M
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận