Greenlight Capital (DME Capital)
David Einhorn (President) · New York, NY · CIK 1489933 · Hồ sơ EDGAR ↗
Long/short value manager (adviser entity renamed DME Capital Management) — 13F shows reportable longs only.
Giá trị danh mục 13F được báo cáo chỉ bao gồm các vị thế mua dài hạn có thể báo cáo tại Hoa Kỳ — không bao gồm tiền mặt, trái phiếu, vị thế bán khống hoặc nắm giữ ngoài Hoa Kỳ. Đây không phải là tài sản dưới sự quản lý.
Tỷ trọng trong tổng giá trị vốn cổ phần phổ thông đã báo cáo; (±pp) so với quý trước.
| # | Chứng khoán | Tỷ trọng | Giá trị | Cổ phần | Δ cổ phần | Đang nắm giữ | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | GRBK Green Brick Partners, Inc. | 19.4% | $757.77M | 9.47M | 0.0% | Held | 9+ |
| 2 | FLR Fluor Corporation | 6.2% | $244.07M | 4.66M | -1.9% | ▼ Trim | 5 |
| 3 | CNR Core Natural Resources, Inc. | 4.7% | $182.70M | 2.28M | +22.9% | ▲ Add | 6 |
| 4 | BHF Brighthouse Financial, Inc. | 4.6% | $179.90M | 2.84M | 0.0% | Held | 9+ |
| 5 | ACHC Acadia Healthcare Company… | 3.3% | $129.95M | 4.40M | -2.6% | ▼ Trim | 7 |
| 6 | PENN PENN Entertainment, Inc. | 3.2% | $125.18M | 5.86M | -3.0% | ▼ Trim | 9+ |
| 7 | FBHS Fortune Brands Home &… | 3.1% | $123.08M | 2.24M | Mới | New | 1 |
| 8 | PCG PG&E Corporation | 2.9% | $111.56M | 6.63M | 0.0% | Held | 4 |
| 9 | CNC Centene Corp. | 2.7% | $105.99M | 1.65M | -39.6% | ▼ Trim | 7 |
| 10 | GPK Graphic Packaging Holding… | 2.7% | $105.21M | 9.95M | +9.4% | ▲ Add | 9+ |
| 11 | SNX TD Synnex Corp | 2.6% | $101.87M | 381.04K | -20.5% | ▼ Trim | 7 |
| 12 | TEVA Teva Pharmaceutical… | 2.5% | $97.78M | 2.89M | -0.8% | ▼ Trim | 9+ |
| 13 | VGNT Versigent PLC | 2.4% | $95.68M | 2.28M | Mới | New | 1 |
| 14 | CPRI Capri Holdings Limited | 2.3% | $89.51M | 4.82M | -2.2% | ▼ Trim | 9+ |
| 15 | BKV BKV Corporation | 2.2% | $84.68M | 3.10M | +14.8% | ▲ Add | 3 |
| 16 | DHT DHT Holdings, Inc. | 2.1% | $83.22M | 5.03M | -4.5% | ▼ Trim | 9+ |
| 17 | CROX Crocs, Inc. | 2.1% | $80.73M | 669.14K | 0.0% | Held | 2 |
| 18 | ROIV Roivant Sciences Ltd. | 1.9% | $76.18M | 2.15M | 0.0% | Held | 9+ |
| 19 | SHC Sotera Health Company | 1.9% | $73.41M | 4.14M | +100.2% | ▲ Add | 5 |
| 20 | VSNT Versant Media Group, Inc.… | 1.8% | $69.22M | 1.92M | -36.5% | ▼ Trim | 2 |
| 21 | PRMB Primo Brands Corporation | 1.8% | $69.01M | 2.82M | Mới | New | 1 |
| 22 | DCH Dauch Corp. | 1.7% | $67.18M | 12.40M | +96.4% | ▲ Add | 2 |
| 23 | PYPL PayPal Holdings, Inc. | 1.6% | $61.50M | 1.42M | Mới | New | 1 |
| 24 | HSIC Henry Schein, Inc. | 1.5% | $60.01M | 718.55K | +19.9% | ▲ Add | 3 |
| 25 | WBD Warner Bros. Discovery, Inc. | 1.5% | $59.88M | 2.25M | Mới | New | 1 |
| 26 | LBTYA Liberty Global plc | 1.4% | $56.43M | 4.96M | 0.0% | Held | 9+ |
| 27 | AR Antero Resources Corporation | 1.4% | $55.32M | 1.57M | +94.7% | ▲ Add | 3 |
| 28 | STUB StubHub Holdings, Inc. | 1.4% | $54.48M | 4.23M | 0.0% | Held | 2 |
| 29 | REZI Resideo Technologies, Inc. | 1.4% | $52.86M | 1.70M | +7.9% | ▲ Add | 2 |
| 30 | DECK Deckers Outdoor Corporation | 1.3% | $50.28M | 506.40K | +5.2% | ▲ Add | 3 |
| 31 | SPB Spectrum Brands Holdings… | 1.2% | $48.14M | 561.44K | -13.7% | ▼ Trim | 3 |
| 32 | CNHI CNH Industrial N.V. | 1.2% | $47.04M | 4.19M | 0.0% | Held | 8 |
| 33 | VTRS Viatris Inc. | 1.1% | $44.04M | 2.77M | +52.6% | ▲ Add | 2 |
| 34 | PSKY Paramount Skydance… | 1.0% | $38.71M | 3.93M | 0.0% | Held | 2 |
| 35 | PVH PVH Corp. | 1.0% | $38.67M | 520.80K | Mới | New | 1 |
| 36 | CMCSA Comcast Corporation | 0.8% | $33.04M | 1.35M | Mới | New | 1 |
| 37 | SLDE Slide Insurance Holdings… | 0.8% | $32.67M | 1.69M | 0.0% | Held | 3 |
| 38 | TRIP Tripadvisor, Inc. | 0.8% | $32.38M | 2.36M | +51.0% | ▲ Add | 2 |
| 39 | GLD SPDR Gold Shares | 0.8% | $30.73M | 83.42K | -16.2% | ▼ Trim | 9+ |
| 40 | CI Cigna Corporation | 0.6% | $24.37M | 88.40K | 0.0% | Held | 5 |
| 41 | GLPGF LAKEFRONT BIOTHERAPEUTICS NV | 0.4% | $14.47M | 482.75K | 0.0% | Held | 9+ |
| 42 | COYA COYA THERAPEUTICS INC | 0.3% | $13.66M | 2.34M | 0.0% | Held | 9+ |
| 43 | IMVT Immunovant, Inc. | 0.1% | $3.60M | 93.52K | 0.0% | Held | 2 |
| 44 | GPRO GOPRO INC | 0.0% | $1.32M | 1.69M | 0.0% | Held | 9+ |
| 45 | GANX GAIN THERAPEUTICS INC | 0.0% | $1.15M | 566.13K | 0.0% | Held | 9+ |
| 46 | NUVB Nuvation Bio Inc. | 0.0% | $198,772 | 34.99K | 0.0% | Held | 9+ |
Chỉ các vị thế cổ phiếu phổ thông (SH); các dòng quyền chọn nằm trong tab Options và không bao giờ được khấu trừ ròng. ✂ = thay đổi được tính dựa trên số cổ phiếu kỳ trước đã điều chỉnh tách cổ phiếu. "Held N+" = nắm giữ mỗi quý trong khoảng thời gian theo dõi của chúng tôi, có thể còn lâu hơn.
| Chứng khoán | Cổ phần | Trước đó | Thay đổi | Giá trị | Tỷ trọng | Chuỗi liên tiếp |
|---|---|---|---|---|---|---|
| FBHS Fortune Brands Home &… | 2.24M | — | Mới | $123.08M | 3.1% | |
| VGNT Versigent PLC | 2.28M | — | Mới | $95.68M | 2.4% | |
| PRMB Primo Brands Corporation | 2.82M | — | Mới | $69.01M | 1.8% | |
| PYPL PayPal Holdings, Inc. | 1.42M | — | Mới | $61.50M | 1.6% | |
| WBD Warner Bros. Discovery… | 2.25M | — | Mới | $59.88M | 1.5% | |
| PVH PVH Corp. | 520.80K | — | Mới | $38.67M | 1.0% | |
| CMCSA Comcast Corporation | 1.35M | — | Mới | $33.04M | 0.8% |
| Chứng khoán | Cổ phần | Trước đó | Thay đổi | Giá trị | Tỷ trọng | Chuỗi liên tiếp |
|---|---|---|---|---|---|---|
| CNR Core Natural Resources… | 2.28M | 1.86M | +22.9% | $182.70M | 4.7% | |
| GPK Graphic Packaging… | 9.95M | 9.10M | +9.4% | $105.21M | 2.7% | ●●●○○○ |
| BKV BKV Corporation | 3.10M | 2.70M | +14.8% | $84.68M | 2.2% | ●●●○○○ |
| SHC Sotera Health Company | 4.14M | 2.07M | +100.2% | $73.41M | 1.9% | ●●●○○○ |
| DCH Dauch Corp. | 12.40M | 6.31M | +96.4% | $67.18M | 1.7% | ●●○○○○ |
| HSIC Henry Schein, Inc. | 718.55K | 599.30K | +19.9% | $60.01M | 1.5% | ●●●○○○ |
| AR Antero Resources… | 1.57M | 808.52K | +94.7% | $55.32M | 1.4% | |
| REZI Resideo Technologies… | 1.70M | 1.57M | +7.9% | $52.86M | 1.4% | ●●○○○○ |
| DECK Deckers Outdoor… | 506.40K | 481.40K | +5.2% | $50.28M | 1.3% | ●●●○○○ |
| VTRS Viatris Inc. | 2.77M | 1.82M | +52.6% | $44.04M | 1.1% | ●●○○○○ |
| TRIP Tripadvisor, Inc. | 2.36M | 1.56M | +51.0% | $32.38M | 0.8% | ●●○○○○ |
| Chứng khoán | Cổ phần | Trước đó | Thay đổi | Giá trị | Tỷ trọng | Chuỗi liên tiếp |
|---|---|---|---|---|---|---|
| FLR Fluor Corporation | 4.66M | 4.75M | -1.9% | $244.07M | 6.2% | ●●○○○○ |
| ACHC Acadia Healthcare… | 4.40M | 4.52M | -2.6% | $129.95M | 3.3% | |
| PENN PENN Entertainment, Inc. | 5.86M | 6.04M | -3.0% | $125.18M | 3.2% | |
| VSNT Versant Media Group… | 1.92M | 3.03M | -36.5% | $69.22M | 1.8% | |
| CNC Centene Corp. | 1.65M | 2.73M | -39.6% | $105.99M | 2.7% | |
| SNX TD Synnex Corp | 381.04K | 479.53K | -20.5% | $101.87M | 2.6% | |
| TEVA Teva Pharmaceutical… | 2.89M | 2.91M | -0.8% | $97.78M | 2.5% | ●●●○○○ |
| DHT DHT Holdings, Inc. | 5.03M | 5.27M | -4.5% | $83.22M | 2.1% | ●●●○○○ |
| CPRI Capri Holdings Limited | 4.82M | 4.93M | -2.2% | $89.51M | 2.3% | |
| SPB Spectrum Brands… | 561.44K | 650.36K | -13.7% | $48.14M | 1.2% | ●●○○○○ |
| GLD SPDR Gold Shares | 83.42K | 99.61K | -16.2% | $30.73M | 0.8% | ●●●○○○ |
| Chứng khoán | Cổ phần | Trước đó | Thay đổi | Giá trị | Tỷ trọng | Chuỗi liên tiếp |
|---|---|---|---|---|---|---|
| VSXY Victoria's Secret &… | — | 2.26M | Thoát | $104.63M | 3.3% | |
| SLM SLM Corporation | — | 2.10M | Thoát | $45.00M | 1.4% | |
| PTON Peloton Interactive… | — | 10.11M | Thoát | $43.39M | 1.4% | |
| WFRD Weatherford… | — | 145.72K | Thoát | $13.78M | 0.4% | |
| ZIM ZIM Integrated Shipping… | — | 354.53K | Thoát | $9.34M | 0.3% | |
| KPLT | — | 262.23K | Thoát | $603 | 0.0% |
Số quý liên tiếp mỗi vị thế hiện tại được báo cáo, trong khoảng thời gian dữ liệu của chúng tôi.
| Nhà quản lý | Vị thế chung | Mức độ trùng lặp tên | Mức độ tương đồng có trọng số | |
|---|---|---|---|---|
| Hotchkis & Wiley Capital Management Llc | 14 | 2.9% | 0.0387 | So sánh ⇄ |
| Glenview Capital | 5 | 6.0% | 0.0355 | So sánh ⇄ |
| Tweedy, Browne | 7 | 5.4% | 0.0332 | So sánh ⇄ |
| Soros Fund Management | 3 | 1.1% | 0.0248 | So sánh ⇄ |
| AQR Capital Management | 41 | 1.1% | 0.0239 | So sánh ⇄ |
| Harris Associates (Oakmark) | 5 | 2.5% | 0.0174 | So sánh ⇄ |
| GAMCO Investors | 23 | 2.5% | 0.0174 | So sánh ⇄ |
| Balyasny Asset Management L.P. | 29 | 1.5% | 0.0151 | So sánh ⇄ |
Chỉ tương đồng về vị thế mua được báo cáo — các vị thế phòng hộ và tài sản ngoài 13F không hiển thị. Phương pháp luận
$3.91B · 95 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$3.19B · 92 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$2.85B · 84 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$2.54B · 72 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$2.33B · 69 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$1.97B · 68 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$1.94B · 74 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$2.40B · 79 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
$2.04B · 81 danh mục nắm giữ được liệt kê · Xem hồ sơ SEC gốc ↗